I am selling work at the following shops / galleries:

Rwy’n gwerthu gwaith yn y siopau / orielau yma:

  • Gorllewin Cymru

Sianti, Aberaeron ~ www.sianti.org

Peapod Junction, Cwmtydu ~ www.peapodjunction.co.uk

Rhiannon, Tregaron ~ www.rhiannon.co.uk

Oriel Aeron, Aberaeron ~ ://www.facebook.com/orielaeron

Siop y Traeth, Tresaith ~ https://twitter.com/sioptresaith

Choices Gift Shop, Laugharne

Penrhyn Pharmacy, Aberporth

 

  • Gogledd Cymru

Tonnau – Oriel y Mor, Pwllheli ~ www.tonnau.com

Oriel Pwlldefaid, Pwllheli ~ https://www.facebook.com/Oriel-Pwlldefaid-475824752528026/

Castle Gallery, Cricieth ~ http://www.imagesofsnowdonia.com

Sisial, Aberdaron ~ https://twitter.com/sisialaberdaron

Caffi Porthdinllaen, Morfa Nefyn ~ www.caffiporthdinllaen.co.uk

Elfair, Rhuthun

Spacecraft, Conwy ~ https://www.facebook.com/spacecraftconwy

Promises, Llandudno

 

  • De Cymru

Craft*Folk – Cardiff Events & Christmas Market

PO Box 26, Dinas Powys, CF64 4YR  

Mobile: 07974561514 – contact Jane or Maxine

http://www.craftfolk.com/

National Assembly for Wales ~ Cynulliad Cenedlaethol Cymru ~ www.assemblywales.org

Fabulous Welshcakes, Cardiff Bay ~ www.fabulouswelshcakes.co.uk

Bojangles Gifts & Accessories, Penarth ~ https://www.facebook.com/pages/Bojangles-Penarth/1458013134411588

Victoria Fearn Gallery, Rhiwbina ~ www.victoriafearngallery.co.uk
Taliesin Art Centre, Swansea ~ www.taliesinartscentre.co.uk
Y Galeri, Caerphilly ~ https://twitter.com/y_galeri
 The Model House, Llantrisant ~ www.llantrisantgallery.com
 
Giles Gallery, Pontyclun ~ www.gilesgallery.net
 
Tidings, Monmouth ~ http://www.tidingsofmonmouth.co.uk
 
The Frame Shop, Pontcanna
 
Siop Ty Tawe, Swansea ~ www.sioptytawe.co.uk
The Beach Hut, Barry Island